| Tên thương hiệu: | Dongxin |
| Số mô hình: | PH001 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 300 Ste mỗi tháng |
| Đầu ra | Gia nhiệt tần số cao 5KW, 7KW, 10KW |
|---|---|
| Ống dao động | 7T85RB, 7T40B |
| Nguồn điện | 3φ220V, 380V, 415V |
| Công suất gia nhiệt | 110°C trong vòng 60 giây |
| Cài đặt thời gian | 999.9S |
| Tần số dao động | 62MHZ, 72MHZ |
| Trọng lượng | 320kg |
| Cơ cấu nắp máy | Tự động mở và đóng bằng động cơ |
| Kích thước máy | R820×D1150×C1720mm |
| Chuyển mạch điện áp | 3 cấp |