| Tên thương hiệu: | Dongxin |
| Số mô hình: | HP1001 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | Negotiate |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ |
| Mẫu mã | HP1001 |
|---|---|
| Kích thước | 2000mm * 1500mm * 1800mm |
| Trọng lượng | 1500-3000 kg |
| Năng lực sản xuất | 100-500 chiếc/giờ |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Nguồn điện | 220V/380V |
| Tiêu thụ điện năng | 5-15 KW |
| Chế độ vận hành | Bán tự động và Tự động hoàn toàn |
| Công nghệ tạo khuôn | Ép khuôn |
| Vật liệu | Nhựa melamine chất lượng cao |