| Tên thương hiệu: | ZHENGTAI |
| Số mô hình: | ZT300T |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | 13100 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 |
| Đường kính xi lanh | 450 mm |
| Tổng áp lực | 250 tấn |
| Kích thước bàn làm việc | 620 × 720 mm |
| Hành trình | 560 mm |
| Đường kính cột dẫn hướng | 100 mm |
| Trọng lượng máy | 5000 kg |
| Kích thước máy | 2150 × 1260 × 2250 mm |
| Dung tích bình dầu | 486 L |
| Áp suất tối đa | 210 KG/CM² |
| Tiêu thụ bột trung bình | 11 KW/H |
| Tấm chắn nhiệt | Tấm amiăng áp suất cao |
| Độ dày tấm gia nhiệt | 70 mm |
| Chế độ gia nhiệt | Tấm gia nhiệt (Điều khiển bằng SSR) |
| Công suất gia nhiệt | 14.8 KW |
| Động cơ điện | 7.5 KW 10P |
| Bơm dầu | Liên doanh Trung-Nước ngoài LAONAISHI |
| Van điện từ | YUKEN Nhật Bản |
| Van dầu toàn phần | Liên doanh Trung-Nước ngoài LAONAISHI |
| PLC | Shilin Đài Loan |
| POD | Fuji, Nhật Bản |