| Tên thương hiệu: | ZHENGTAI |
| Số mô hình: | 250T |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | 22800 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 |
![]()
| Các thông số kỹ thuật | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiều kính xi lanh | 450 mm |
| Tổng áp suất | 400 tấn |
| Kích thước bảng | 700 × 800 mm |
| Chuyến đi | 560 mm |
| Chiều kính cột hướng dẫn | 110 mm |
| Trọng lượng máy | 5500 kg |
| Kích thước máy | 2250 × 1360 × 2250 mm |
| Capacity oil reservoir (Khả năng chứa dầu) | 486 L |
| Áp suất tối đa | 210 kg/cm2 |
| Tiêu thụ bột trung bình | 11 kW/h |
| Thành phần | Bao gồm |
|---|---|
| Vệ chắn nhiệt | Tiêu chuẩn |
| Bàn sưởi | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống sưởi ấm | Tiêu chuẩn |
| Máy điện | Tiêu chuẩn |
| Máy bơm dầu | Tiêu chuẩn |
| Van điện tử | Tiêu chuẩn |
| Van dầu đầy đủ | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống điều khiển PLC | Tiêu chuẩn |
| Giao diện POD | Tiêu chuẩn |