| Tên thương hiệu: | ZHENGTAI |
| Số mô hình: | ZT300T |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | 13100 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 |
| Chiều kính xi lanh | 450 mm |
| Tổng áp suất | 300 tấn |
| Kích thước bảng | 700 * 800 mm |
| Chuyến đi | 560 mm |
| Chiều kính cột hướng dẫn | 110 mm |
| Trọng lượng máy | 7350 kg |
| Kích thước máy | 1400*2250*2600 mm |
| Capacity oil reservoir (Khả năng chứa dầu) | 486 L |
| Áp suất tối đa | 210 kg/cm2 |
| Tiêu thụ bột trung bình | 11 kW/h |
| Vệ chắn nhiệt | Bảng amiăng áp suất cao |
| Độ dày tấm sưởi ấm | 70 mm |
| Chế độ sưởi ấm | Đĩa sưởi (SSR điều khiển) |
| Khả năng sưởi ấm | 14.8 KW |
| Máy điện | 7.5 KW 10P |
| Máy bơm dầu | Doanh nghiệp chung Trung Quốc-Trung Quốc LAONAISHI |
| Van điện tử | Nhật Bản YUKEN |
| Van dầu đầy đủ | Doanh nghiệp chung Trung Quốc-Trung Quốc LAONAISHI |
| PLC | Đài Loan Shilin |
| POD | Fuji, Nhật Bản |