| Tên thương hiệu: | Dongxin |
| Số mô hình: | W001 |
| MOQ: | 1 bộ |
| Giá: | negotiable |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ/tháng |
Máy cân định lượng tự động đa đầu DM-1350-10 mang đến khả năng cân chính xác với công nghệ tiên tiến cho các ứng dụng công nghiệp. Được thiết kế cho các nhà sản xuất và công ty đóng gói, máy này tối ưu hóa dây chuyền sản xuất với khả năng đo lường chính xác và xử lý nhanh chóng.
| Mẫu mã | DM-1350-10 / W001 |
|---|---|
| Kích thước | 1350 × 775 × 2300 mm (D × R × C) |
| Trọng lượng | 140 kg |
| Tiêu thụ điện năng | Tối đa 530W ở 220V |
| Điện áp đầu vào | AC-220V 50Hz hoặc AC-380V 50Hz |
| Độ chính xác cân | ±2g |
| Hiệu quả sản xuất | 10 giây cho mỗi chu kỳ khuôn |
| Dung tích phễu | 25 kg (khuyến nghị sử dụng 20 kg) |
| Áp suất khí | 0.4-0.6 Mpa |
| Tiêu thụ khí | 3.0 L/phút |
Máy cân định lượng đa đầu này lý tưởng cho các ngành chế biến thực phẩm, dược phẩm, hóa chất và sản xuất. Thích hợp để cân các loại đồ ăn nhẹ, kẹo, các loại hạt, trái cây sấy khô, thực phẩm đông lạnh, hạt, các bộ phận phần cứng nhỏ và bột hóa chất.
Dongxin cung cấp các giải pháp tùy chỉnh cho Máy cân định lượng tự động đa đầu DM-1350-10 để đáp ứng các yêu cầu sản xuất cụ thể, đảm bảo hiệu quả và độ chính xác tối ưu cho nhu cầu hoạt động của bạn.
Bao gồm hướng dẫn lắp đặt toàn diện, hướng dẫn vận hành, quy trình bảo trì và hỗ trợ khắc phục sự cố. Máy đi kèm với bảo hành tiêu chuẩn cho các lỗi sản xuất, với dịch vụ có sẵn thông qua các trung tâm được ủy quyền.