| Tên thương hiệu: | DONGXIN |
| Số mô hình: | 1350Lx800wx2350H |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | 2815 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 |
| Kích thước | 1500×650×2200mm (L×W×H) / 1400×850×2400mm (mô hình thay thế) |
| Điện áp đầu vào | AC 220V 50Hz hoặc AC 380V 50Hz |
| Năng lượng tối đa | 530W (220V) / 2.3KW (các cấu hình thay thế) |
| Áp lực nguồn không khí | 0.4 - 0,6 MPa |
| Tiêu thụ không khí | 3.0 L/min |
| Công suất hopper | 25 - 40KG (chất tải một túi) |
| Trọng lượng máy | 200 - 280kg |