| Tên thương hiệu: | DONGXIN |
| Số mô hình: | 400T |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | 9200 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 |
| Đường kính xi lanh | 450 mm |
| Tổng áp lực | 300 tấn |
| Kích thước bàn | 700 × 800 mm |
| Hành trình | 560 mm |
| Đường kính cột dẫn hướng | 110 mm |
| Trọng lượng máy | 5500 kg |
| Kích thước máy | 2250 × 1360 × 2250 mm |
| Dung tích bình dầu | 486 L |
| Áp suất tối đa | 210 KG/CM² |
| Mức tiêu thụ bột trung bình | 11 KW/H |