| Tên thương hiệu: | DONGXIN |
| Số mô hình: | 1350Lx800wx2350H |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | 2815 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 |
| Kích thước | 1500×650×2200mm (L×W×H) / 1400×850×2400mm (kiểu máy thay thế) |
| Điện áp đầu vào | AC 220V 50Hz hoặc AC 380V 50Hz |
| Công suất tối đa | 530W (220V) / 2.3KW (cấu hình thay thế) |
| Áp suất nguồn không khí | 0,4 - 0,6 MPa |
| Tiêu thụ không khí | 3,0 L/phút |
| Công suất phễu | 25 - 40kg (túi đơn) |
| Trọng lượng máy | 200 - 280kg |