| Tên thương hiệu: | ZHENGTAI |
| Số mô hình: | 250T |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | 22800 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 |
Máy ép thủy lực Melamine Tableware của chúng tôi được thiết kế để sản xuất chính xác các tấm melamine chất lượng cao, bát, khay và các đồ dùng khác nhau.Được thiết kế cho độ bền và hiệu quả, máy này sử dụng các hệ thống áp suất thủy lực tiên tiến để đảm bảo mật độ đồng đều và kết thúc bóng hoàn hảo trên mỗi miếng bàn.
| Các thông số kỹ thuật | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Chiều kính xi lanh | 450 mm |
| Tổng áp suất | 400 tấn |
| Kích thước bảng | 750 * 860 mm |
| Chuyến đi | 560 mm |
| Chiều kính cột hướng dẫn | 125 mm |
| Trọng lượng máy | 7500 kg |
| Kích thước máy | 2370*1500*2800 mm |
| Capacity oil reservoir (Khả năng chứa dầu) | 540 L |
| Áp suất tối đa | 210 kg/cm2 |
| Tiêu thụ bột trung bình | 11 kW/h |
| Thành phần | Bao gồm |
|---|---|
| Vệ chắn nhiệt | Tiêu chuẩn |
| Bàn sưởi | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống sưởi ấm | Tiêu chuẩn |
| Máy điện | Tiêu chuẩn |
| Máy bơm dầu | Tiêu chuẩn |
| Van điện tử | Tiêu chuẩn |
| Van dầu đầy đủ | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống điều khiển PLC | Tiêu chuẩn |
| Giao diện POD | Tiêu chuẩn |
Giảm thiểu sự từ chối với kiểm soát nhiệt độ chính xác (± 1 °C) và ổn định áp suất để đảm bảo chất lượng sản phẩm nhất quán.
Thích hợp cho các nguyên liệu thô khác nhau, bao gồm Melamine Formaldehyde (MF) và bột đúc Urea-Formaldehyde (UF).
Các chuyển động thủy lực tối ưu hóa làm giảm thời gian ngưng hoạt động, tăng đáng kể sản lượng sản xuất hàng ngày của bạn.
Sản xuất theo tiêu chuẩn CE và ISO để đáp ứng các yêu cầu về an toàn và chất lượng quốc tế.