| Tên thương hiệu: | ZHENGTAI |
| Số mô hình: | 250T |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | 22800 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp: | 20 |
| Thông số kỹ thuật | Thông số |
|---|---|
| Đường kính xi lanh | 450 mm |
| Tổng áp lực | 400 tấn |
| Kích thước bàn | 700 × 800 mm |
| Hành trình | 560 mm |
| Đường kính trục dẫn hướng | 110 mm |
| Trọng lượng máy | 5500 kg |
| Kích thước máy | 2250 × 1360 × 2250 mm |
| Dung tích bình dầu | 486 L |
| Áp lực tối đa | 210 KG/CM² |
| Tiêu thụ bột trung bình | 11 KW/H |
| Thành phần | Bao gồm |
|---|---|
| Tấm chắn nhiệt | Tiêu chuẩn |
| Tấm gia nhiệt | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống sưởi | Tiêu chuẩn |
| Động cơ điện | Tiêu chuẩn |
| Bơm dầu | Tiêu chuẩn |
| Van điện từ | Tiêu chuẩn |
| Van dầu đầy đủ | Tiêu chuẩn |
| Hệ thống điều khiển PLC | Tiêu chuẩn |
| Giao diện POD | Tiêu chuẩn |